Harley Davidson เปิดตัว CVO Pro Street Breakout ในงาน Motor Show 2016
Harley Davidson ในงานมอเตอร์โชว์ 2016
Harley Davidson (ฮาร์เลย์ เดวิดสัน) ตอกย้ำความเป็นผู้นำแบรนด์รถจักรยานยนต์สัญชาติอเมริกัน ด้วย Harley Davidson โชว์เคส หลากหลายความตื่นเต้นครั้งใหม่ ที่ยกขบวนรถฮาร์เลย์มาให้จับจอง และสัมผัสกันอย่างใกล้ชิดในงาน มอเตอร์โชว์ ครั้งที่ 37 ไม่ว่าจะเป็น Dark Custom (ดาร์ค คัสตอม) ที่สร้างจากความร่วมมือของสองตัวแทนจำหน่ายในประเทศไทย
อีกทั้งยังมีการเปิดตัวรถในปี 2016 อย่าง Harley Davidson CVO Pro Street Breakout 2016 รุ่นใหม่ล่าสุด ซึ่งเป็นการเปิดตัวครั้งแรกในประเทศไทย อีกทั้งยังมีเครื่องแต่งกาย Slim Fit Custom ซึ่งเป็นคอลเลคชั่นที่ออกแบบมาสำหรับไบค์เกอร์ฝั่งเอเชียโดยเฉพาะ พิเศษสุดๆ กับแคมเปญ Passport to Freedom ที่ทาง Harley Davidson มอบส่วนลดให้กับลูกค้าถึง 14,750 บาท สำหรับการจดทะเบียนรถมอเตอร์ไซค์
มร.ปีเตอร์ แม็คเคนซีย์ และดีเจ ภูมิ
มร.ปีเตอร์ แม็คเคนซีย์ กรรมการผู้จัดการตลาดเศรษฐกิจเกิดใหม่ในเอเชีย ฮาร์เลย์-เดวิดสัน เอเชีย แปซิฟิก กล่าวว่า Harley Davidson เป็นที่รู้จักไปทั่วโลกในฐานะของตัวแทนแห่งอิสรภาพ ความเป็นตัวตนที่ชัดเจนและความสัมพันธ์อันแน่นแฟเนของพี่น้องพ้องเพื่อน การได้ครอบครองและขับขี่ฮาร์เลย์ เดวินสัน จะมอบอิสรภาพให้ในแบบที่ไม่อาจมีรถจักรยานยนตแบรนด์ไหนมอบให้คุณได้ที่งานบางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ ปีนี้ เราขอเชิญชวนทุกท่านมาสัมผัสกับการใช้ชีวิตในสไตล์ฮาร์เลย์ เดวิดสัน โดยทุกท่านจะได้สัมผัสและใกล้ชิดกับ Harley Davidson รุ่นใหม่ล่าสุด สารพัดของแต่งสุดโดนใจ และโอกาศในการเลือกซื้อและรับรางวัลสุดพิเศษทั้งเครื่องแต่งกายจากคอลเลคชั่น Black Label และ คอลเลคชั่น Slim Fit Custom
Harley Davidson บริเวณ B3